ผู้เขียน หัวข้อ: เขาชนกัน+ใต้หวัน+สายแจ้ล้าน  (อ่าน 2074 ครั้ง)

บิงโก

• Sr. Member
เขาชนกัน+ใต้หวัน+สายแจ้ล้าน
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 05:02:03 PM »
เป็นการรวมสายนะครับ

ตอนนี้ลูกไก่ยังเด็ก ใครสนใจสั่งจองไว้ได้

ผมจะส่งให้ตอน 3 เดือน

คู่ละ 4000 รวมส่ง

081-9818489 กบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2012, 05:12:12 PM โดย บิงโก »

บิงโก

Re: เขาชนกัน+ใต้หวัน+สายแจ้ล้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 05:04:42 PM »
เจ้ายอดเซียน เขาชนกัน+ใต้หวัน

เจ้ารัก สายแจ้ล้าน

พ่อไก่

บิงโก

Re: เขาชนกัน+ใต้หวัน+สายแจ้ล้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 05:09:59 PM »
อมยิ้ม สายแจ้ล้าน

ถุงทอง สายใต้หวัน+เขาชนกัน

ซุ้มโพธิ์สามต้น

• VIP KAI MEMBER
  • *
  • ซุ้ม โพธิ์สามต้น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 08:27:17 PM »
 8) :o :o 8) 8)สุดยอดครับยังไงได้ลูกขอลองสักรุ่นนะครับไก่ผมไม่มีเก่งสักตัวครับเอาไปชนที่ไรเค้าตีเราม้วนเดียวจบตลอดเลยล่าสุด 8 นาทีครับน๊อกเฉยเลยเค้าน๊อกนะครับอิอิอิ ;D ;D ;) ;) ;)
ซุ้มโพธิ์สามต้น แม่คมเร็วแรง 0871046163 เบลล์
อยากรวยเลี้ยงไก่ชน  อยากจนไปชนไก่

เอ โคราช

• Administrator
  • Hero Member
  • เคยซื้อไก่แล้วผิดหวัง ลองให้โอกาสผมดูสักครั้ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 07:26:03 AM »
8) :o :o 8) 8)สุดยอดครับยังไงได้ลูกขอลองสักรุ่นนะครับไก่ผมไม่มีเก่งสักตัวครับเอาไปชนที่ไรเค้าตีเราม้วนเดียวจบตลอดเลยล่าสุด 8 นาทีครับน๊อกเฉยเลยเค้าน๊อกนะครับอิอิอิ ;D ;D ;) ;) ;)

นั่นแน่...ไม่ธรรมดาเลยน๊ะครับ น้องเบล ชอบซุ่มอยู่เรื่อยเลย เอามาโชว์กันหน่อยครับ อิอิอิ
ไม่มีที่สุดสำหรับการเพาะพัฒนาไก่ชน

เอ โคราช

• เคยซื้อไก่แล้วผิดหวัง ลองให้โอกาสผมดูสักครั้ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 07:26:53 AM »
        กบ.... สายเลือดดีๆหลุดออกมาแล้วน๊ะครับ อิอิอิ ยินดีด้วยครับ
ไม่มีที่สุดสำหรับการเพาะพัฒนาไก่ชน

บิงโก

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 10:03:45 AM »
บางท่านจิตนาการเพ้อฝันเกินไป ผิดกับความเป็นจิงบนโลกนี้ ไม่มีอะไรสมบูรณ์แบบไปสะทุกอย่าง  ครับ

พูดเอา โม้เอาได้ คับ แบบนี้ต้องไปดูกันที่สังเวียน และหลายๆอย่างเป็นองค์ประกอบ ครับ

ไก่ที่จะเขียนหรือพูดออกมาบอกมาแบบนี้ได้ ต้องแข็งแกร่งเคยยืนระยะ คับ ถึงจะพูดได้

ขนาดเค้าตีกันเป็นแสนเป็นล้าน ยังไม่ได้เท่าที่เขียน เอ๋ยสรรพคุณมาเลย ครับ ส่วนท่านที่พูดเขียนออกมาขนาดนี้ได้ต้องไม่ธรรมดา ครับ

ผมชอบคำพูดนี้มาก

บิงโก

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 10:10:25 AM »

กบ.... สายเลือดดีๆหลุดออกมาแล้วน๊ะครับ อิอิอิ ยินดีด้วยครับ

ผมคิดและพัฒนาให้เป็นไก่ตีในสังเวียนครับ ทำตามจินตนาการบนความจิงและวัตถุดิบที่ผมมี 

ไก่เหล่าดี แต่มันคงจะไม่ดีทุกตัวเป็นแน่ ยิ่งซื้อลูกไก่เหมือนซื้อหวย หากเก่งก็ได้ของดีราคาถูก หากไม่เก่งอย่าด่าผมละกัน 5555

ซุ้มโพธิ์สามต้น

• VIP KAI MEMBER
  • *
  • ซุ้ม โพธิ์สามต้น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 08:41:15 PM »

นั่นแน่...ไม่ธรรมดาเลยน๊ะครับ น้องเบล ชอบซุ่มอยู่เรื่อยเลย เอามาโชว์กันหน่อยครับ อิอิอิ
ธรรมดานี้แหล่ะครับวันนี้เอาไก่ไปชนเกือบไม่ชนะครับราคาไก่หลักห้าเลยอิอิอิล่อเล่นนะครับ55555 ;D ;D ;D
ซุ้มโพธิ์สามต้น แม่คมเร็วแรง 0871046163 เบลล์
อยากรวยเลี้ยงไก่ชน  อยากจนไปชนไก่

เอ โคราช

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 09:18:14 PM »
        ความตั้งใจ ความมุ่งมั่น เป็นพื้นฐานที่ดีของนักพัฒนาครับ กบ เยี่ยมครับ

พญาลอ

• Full Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 09:01:25 PM »
บางท่านจิตนาการเพ้อฝันเกินไป ผิดกับความเป็นจิงบนโลกนี้ ไม่มีอะไรสมบูรณ์แบบไปสะทุกอย่าง  ครับ

พูดเอา โม้เอาได้ คับ แบบนี้ต้องไปดูกันที่สังเวียน และหลายๆอย่างเป็นองค์ประกอบ ครับ

ไก่ที่จะเขียนหรือพูดออกมาบอกมาแบบนี้ได้ ต้องแข็งแกร่งเคยยืนระยะ คับ ถึงจะพูดได้

ขนาดเค้าตีกันเป็นแสนเป็นล้าน ยังไม่ได้เท่าที่เขียน เอ๋ยสรรพคุณมาเลย ครับ ส่วนท่านที่พูดเขียนออกมาขนาดนี้ได้ต้องไม่ธรรมดา ครับ

ผมชอบคำพูดนี้มาก
บางท่านจิตนาการเพ้อฝันจนเกินไป ผิดกับความจริงบนโลกนี้ ไม่มีอะไรสมบูรณ์แบบไปซะทุกอย่าง ผมก็ชอบคำพูดนี้เหมือนกันครับ เพราะการผสมไก่ไม่ใช่ผสมสีหรือการบวกเลข มันจะได้ออกมาเปะๆ

aaa

• Full Member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 09:54:19 AM »
ผมขอจองคนแรกเลยคับ เอาอย่างล่ะคู่นะคับกบ ;) ;)